![](https://www.matichonacademy.com/wp-content/uploads/2023/09/ดีไซน์ที่ยังไม่ได้ตั้งชื่อ-3.jpg)
เมื่อวันที่ 9 กันยายน 2566 ดร.สุนทร อุรณานนท์ชัย ประธานกรรมการนโยบายวิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ คุณอารยา อรุณานนท์ชัย ดร.ศักดิ์ชัย เจริญศิริพรกุล (คณบดี )พร้อมด้วยคณาอาจารย์ บุคลากร นักศึกษา ศิษย์เก่า วิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ MBA KKU สมาคมศิษย์เก่า เข้าร่วมรำลึก วันสถาปนาวิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ ครบรอบ 30 ปี ซึ่งในการจัดงานครั้งนี้ณ อาคารสุนทร – อารยา อรุณานนท์ชัย วิทยาลัยบัณฑิตศึกษาการจัดการ ได้จัดให้มีกิจกรรม ต่าง ๆ ตลอดทั้งวัน มีพิธีทางศาสนา ทำบุญ ใส่บาตร และร่วมถวายภัตตาหาร หลวงพ่อสายทอง เตชะธัมโม และคณะสงฆ์วัดป่าห้วยกุ่ม อำเภอเกษตรสมบูรณ์ จังหวัดชัยภูมิ และ ร่วมถวายเงินเพื่อสมทบทุนสร้างอาคาร 6 ชั้น ตึกสงฆ์ อาพาธและแพทย์แผนไทย โรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น มี กิจกรรมเลี้ยงอาหารว่างและบริจาคสิ่งของโรงเรียนคนตาบอด จ.ขอนแก่น
![](https://www.matichonacademy.com/wp-content/uploads/2023/09/202743_0.jpg)
![](https://www.matichonacademy.com/wp-content/uploads/2023/09/202739_0.jpg)
![](https://www.matichonacademy.com/wp-content/uploads/2023/09/202740_0.jpg)
![202741_0 202741_0](https://www.matichonacademy.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/202741_0-qcamdjp2dg77hrzr56r8ys0qwqd6d06bnuexx0ghws.jpg)