![](https://www.matichonacademy.com/wp-content/uploads/2022/06/ฟู้ด-768x512.jpg)
ไมเคิล ฮีธ อุปทูตรักษาการแทนเอกอัครราชทูตสหรัฐอเมริกาประจำประเทศไทย เป็นประธานเปิดงาน ฟู้ดดี้ฟุลไบรท์เทอร์(Foodies Fulbrighters) งานเลี้ยงสังสรรค์ศิษย์เก่าฟุลไบรท์ไทย จัดโดย วารินทร์ สัจเดว นายกสมาคมฟุลไบรท์ไทย โดยมี คุณหญิงทิพยวรรณ ตันตกิตติ์ รองประธานกรรมการบริหารกลุ่มโรงแรมมณเฑียร ลิเดีย บารัสซา ผู้ช่วยทูตฝ่ายวัฒนธรรมและการศึกษาสถานเอกอัครราชทูตสหรัฐอเมริกาประจำประเทศไทย มณเฑียร ตันตกิตติ์ กรรมการผู้อำนวยการโรงแรมฯ และคณะผู้บริหารโรงแรมฯ ร่วมงานด้วย ณ ล๊อบบี้เซ้าท์วิง โรงแรมมณเฑียร สุรวงศ์ กรุงเทพฯ